Kundi la Thee Exit Band: Kupitia Wimbo Mpya wa ‘For Real’, Maestro wa Muziki Wanabadilisha Sauti Yao

Kundi la Thee Exit Band: Kupitia Wimbo Mpya wa ‘For Real’, Maestro wa Muziki Wanabadilisha Sauti Yao

Inaonekana kama Kundi la Thee Exit Band limebadilisha sauti yao na nyimbo zao kupitia wimbo huu mpya, ukivuta tahadhari ya mtu yeyote hata kama hawataki kusikiliza.

“For Real” ni kazi nyingine nzuri kutoka kwa Kundi la Thee Exit ambayo itawafanya Wakenya kuimba. Ni wimbo wa mapenzi ambao unaweza kutolewa kwa mpenzi.

“For Real” inawaona wanaume hao wakizungumza juu ya matarajio yao katika uhusiano, kuwa na wapenzi wao hadi mwisho wa wakati. Hii inatoa maana ya upendo, upendo ambao watu wengi wangependelea kuwa wanapendana.

Iliyotengenezwa na Sean, sauti hii inaweza kusikilizwa kwenye YouTube, AppleMusic, Spotify, na BoomPlay ili wafuasi wafurahie na kuipata vibaya.

Kundi la Thee Exit, baada ya kushirikishwa katika nyimbo kubwa kama “Cool Me Down” na Vic West na “Napenda Wote” na iPhoolish, kundi hilo limezindua rasmi sauti ya muziki ya wimbo wao mpya unaoitwa “For Real”.

Wimbo huo unaonyesha uwezo wao wa kubadilika na kukua kama wasanii, ukidhihirisha uwezo wao wa kujaribu sauti tofauti na kuwateka wasikilizaji.

Kwa melodi zake zenye kuvutia na maneno yenye hisia, “For Real” una nafasi ya kuwa mpendwa wa mashabiki na kuimarisha nafasi ya Kundi la Thee Exit kama mojawapo ya wasanii wakuu wa muziki nchini Kenya.

About The Author

Ken

Ken is a Male blogger working with chonjo.co.ke to deliver fast, accurate and best curated African content to all readers within across Africa and the globe entire globe..

11 Comments

  1. elegancja.top

    I am not sure where you are getting your information, but great topic.
    I needs to spend some time learning more or understanding more.
    Thanks for magnificent info I was looking for this info for my mission. elegancja.top

    Reply
  2. sklep internetowy

    I believe everything posted made a bunch of sense. But, think on this, suppose
    you were to create a awesome post title? I ain’t suggesting your
    information isn’t good., but suppose you added a title that grabbed a person’s attention? I mean Kundi la Thee Exit Band: Kupitia
    Wimbo Mpya wa 'For Real', Maestro wa Muziki Wanabadilisha Sauti
    Yao is kinda boring. You should look at Yahoo’s home page
    and note how they create article titles to get viewers interested.
    You might try adding a video or a picture or two to get people excited about what you’ve
    got to say. Just my opinion, it would bring your posts a little bit more
    interesting.!

    Reply

Leave a reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Recent Videos

Loading...